DIỄN ĐÀN LỚP SƯ PHẠM TOÁN K10 - ĐẠI HỌC HẢI PHÒNG
Thay mặt cho Ban Quản Trị diễn đàn và toàn thể thành viên lớp SP TOÁN K10 - ĐẠI HỌC HẢI PHÒNG , Nguyễn Tiến Hùng chúc bạn một ngày tốt lành, vui vẻ trong cuộc sống, và đóng góp xây dựng forum một cách tích cực nhất nếu có thể, mình xin cảm ơn !

Best wish for you !

>> S2 Sư Phạm TOÁN K10 S2 <<
Thay mặt cho Ban Quản Trị diễn đàn và toàn thể thành viên lớp SP TOÁN K10 - ĐẠI HỌC HẢI PHÒNG , Nguyễn Tiến Hùng chúc bạn một ngày tốt lành, vui vẻ trong cuộc sống, và đóng góp xây dựng forum một cách tích cực nhất nếu có thể, mình xin cảm ơn !

Best wish for you !

>> S2 Sư Phạm TOÁN K10 S2 <<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Niên khóa 2009-2013

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Nguyễn Tiến Hùng (92)
Nhật ký mang tên SP Toán K10 Vote_lcapNhật ký mang tên SP Toán K10 Voting_barNhật ký mang tên SP Toán K10 Vote_rcap 
haianh (37)
Nhật ký mang tên SP Toán K10 Vote_lcapNhật ký mang tên SP Toán K10 Voting_barNhật ký mang tên SP Toán K10 Vote_rcap 
hangbaby_hp91 (21)
papachi (13)
giangxinh (8)
khanhtiep_19 (5)
PhạmTrungHiếu (3)
oahqnam8045 (1)
oahqvan8011 (1)
tttamphong (1)
Bài Viết Mới Nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian Gửi
Phần mềm crack các game của Popcap Tue Apr 02, 2013 4:20 pm
Cách ôn và học triết hiệu quả Wed Dec 22, 2010 8:53 am
Bảng điểm lớp ta Tue Nov 09, 2010 8:40 pm
đề cương tư tưởng đây! vào mà xem đề nghị bà con tôn trọng bản quyền nah Tue Nov 09, 2010 8:35 pm
Cn Tin k10 la liếm nhờ Thu Sep 30, 2010 4:39 pm
Em yêu anh nhju lắm Sun Aug 15, 2010 11:03 pm
Rồi em sẽ hết iu anh... Sun Aug 15, 2010 3:08 pm
Nhật ký mang tên SP Toán K10 Sat Aug 14, 2010 6:47 pm
Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui Mon Aug 09, 2010 7:07 pm
NGƯỜI CÓ CÁI TÊN ĐỘC ĐÁO TỰ GIỚI THIỆU VỀ MÌNH.HI'HI'HI' Sat Aug 07, 2010 7:04 pm

Chào mừng bạn đến với
Diễn Đàn Lớp Sư Phạm Toán K10
Trường Đại Học Hải Phòng - Hùng chúc các bạn vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «
Share|
Tiêuđề

Nhật ký mang tên SP Toán K10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Nhật ký mang tên SP Toán K10 P_top110

[Thành viên]

Nguyễn Tiến Hùng
[SP TOÁN K10] Administrator
Nguyễn Tiến Hùng

Status:

Điểm Tích Cực : 84592

Nhật ký mang tên SP Toán K10 P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký mang tên SP Toán K10 Nhật ký mang tên SP Toán K10 I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 6:59 pm

https://suphamtoank10.forumvi.com

Từ hum nay các bạn cùng viết nhật kí tại đây nhé.... ke ke... chỗ nài sẽ nà lơi nưu rữ nhữg kỉ niệm của các bạn lớp SP toán K10 trong những năm tháng học cùnh nhau ^^

Hùng - Xin được viết mở đầu cho cuốn nhật kí đây Very Happy

Today is monday, 9th, August 2010

HaiPhong University - Department of Mathematics and Informatics - K10 Math Grade Teacher

Biết mở màn rì đây nhỉ, thoy cứ nói tâm trạng , cảm xúc của mình tại buổi học đầu tiên năm thứ 2ĐH

Hôm nay đi học, sau khi chép Thời Khóa Biểu ở VPK xong, lên 208 c7 ko có bóng mem lớp nảo cả, gọi cho Giang béo thì bảo các bạn ko bik phòng học nên đứng tạm ngoài của lớp 403 hx Sad

Trong khi đó mình vừa ức chế , đến đông đủ chả ai chịu xuống sem phòng cả, Sad, ĐH mà cứ như trẻ con, xong cũng vui, vì mình cảm tưởng có j` đó quan trọng vói lớp, như bố về với các con vậy , hahah cheers

Đó là trc vào lớp , sau vào lớp, thì ôi nhìn các bạn trẻ lớp ta thật là khác chỉ trong vài tháng hè xa nhau Embarassed

- Bạn Giang béo : đập mắt mình đầu tiên, ôi mình ko nhận ra, chào cháu chào cô, bạn Giang hiểu ý mình chứ hehe Very Happy - già rồi, hx nó còn đấm vs cấu mình nữa chứ, già mà cái khoản chân tay cứng thế monkey

- Bạn Linh già : ôi mặt mẹt nhà bạn pale , mình cứ tưởng nó hóa trang thị nở cơ, ai dè bộ mặt thật của bà già 8X Sad, đã già còn đú thik hóa trang trẻ như thị nở à bạn scratch, hx mình thông cảm cho tâm trạng những ng già, thik dc trẻ lại cơ rabbit

- Bạn Tiệp : ôi mẹ nhà bạn, chưa chi đến lớp nó đã đánh mình ko có ný do rì rùi confused , mình định đánh laị nhưng sợ bạn ấy khóc về mách mẹ, chết mình No nhưng trông mặt ngu ngu phết, mình bảo tiệp thật stupid and ugly , bạn ý ko hiểu mới đau,

-Bạn Hằng lùn : mình nhìn bạn ấy ko biết đi học hay đi chơi nữa,Sad , kiểu này mình biết ngay hôm nay kiểm tra đồng phục- mày chết nhé hehe, đang h học, hỏi R là j; mình trả lời bán kính-bạn ý bảo sao tụ nhiên có bán kính ở đây, hx sin thưa vs bạn đó là R hướng tâm, và về sau thầy dạy bạn moi hiểu ra- thế cũng vào đc ĐH hx affraid

- Bạn Yến "dog" : ko có từ j` để nói vs bạn nỳ Mad bạn này mình chửi suốt ngày mà mặt vẫn kâng kâng ra cơ, ko hiểu đầu óc bạn làm sao nữa pale , nhớ quả lúc về mình bảo Yến - ko nghe, bảo Yến dog tự nhiên quay lại pale , chẳng lẽ bạn thik biệt danh ấy chăng affraid

Còn con trai, thôi các bạn ấy bình thường, trừ vài thằng ngu ngu cheers

Các bạn nữ đừng thấy tủi thân, đâp đàu vào tường khi mình nhận xét chân thành thế nha lol!

Thôi Hết ngày đầu tiên rùi, Hùng mạn phép kính bút lol! lol! lol!

Hãy cảm ơn bài viết của Nguyễn Tiến Hùng bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

haianh
[SP TOÁN K10] Moderators

Status:

Điểm Tích Cực : 81365

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký mang tên SP Toán K10 Nhật ký mang tên SP Toán K10 I_icon_minitimeMon Aug 09, 2010 10:50 pm

Bạn viết nhầm chỗ ah? Thông báo mà thành nhật kí là sao? Hấp, dở hơi. Bạn nhận xét mà không thấy ai tốt đẹp hết, cứ cố làm xấu các bạn để che lấp đi những cái xấu xa nhất của mình, Hùng cũng khôn ra phết nhỉ? Tất cả những ai bạn Hùng nhận xét đều được ban Hùng phóng đại nhỉ? Hôm nay trông ai tớ cũng thấy vui chỉ trừ bạn Hùng vì bạn cứ cắn trộm mọi người thui nhé. Ganh tị các bạn chơi vui vẻ không cho Hùng chơi thế rùi cứ ngồi ném mọi người, hix, rùi cuối cùng bị đánh cho thật là tả tơi, đó là hậu quả cho những gì Hùng đã làm.hehe. Tớ nghĩ rằng sẽ có nhiều bạn ủng hộ ý kiến nhận xét của tớ hơn Hùng rất là nhiều. Đáng thương cho thằng bé.

Hãy cảm ơn bài viết của haianh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

giangxinh
[SP TOÁN K10] Moderators

Status:

Điểm Tích Cực : 77325

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký mang tên SP Toán K10 Nhật ký mang tên SP Toán K10 I_icon_minitimeSat Aug 14, 2010 2:01 pm

Hùng iu wuy ah,t2 mày sẽ chết,hihi.Nhớ cầu nguyện nha con

Hãy cảm ơn bài viết của giangxinh bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

Nguyễn Tiến Hùng
[SP TOÁN K10] Administrator
Nguyễn Tiến Hùng

Status:

Điểm Tích Cực : 84592

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký mang tên SP Toán K10 Nhật ký mang tên SP Toán K10 I_icon_minitimeSat Aug 14, 2010 6:47 pm

https://suphamtoank10.forumvi.com

Chủ nhật ở nhà buồn quá, chả có ai nc cả, mong đc thứ 2 đi học để chém gío vs các bạn

Hãy cảm ơn bài viết của Nguyễn Tiến Hùng bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký mang tên SP Toán K10 Nhật ký mang tên SP Toán K10 I_icon_minitime

Hãy cảm ơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Nhật ký mang tên SP Toán K10

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang